โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
19:30
ฟูลัม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
18:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
บาร์นสลีย์

462 เอฟเอคัพ

เลสเตอร์ ซิตี้
00:30
เซาแธมป์ตัน

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
ไมนซ์
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
18:00
แซงต์ เอเตียน
ดิฌง
20:00
นีซ
แบรสต์
20:00
Lens
นีมส์
20:00
สตราส์บูร์ก
แร็งส์
20:00
เม็ตซ์
บอร์กโดซ์
22:05
โมนาโก
น็องต์
02:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
17:30
เจนัว
ลาซิโอ
20:00
Benevento
อตาลันต้า
20:00
ยูเวนตุส
โบโลญญ่า
20:00
Spezia
โตริโน่
23:00
โรม่า
นาโปลี
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
19:00
เอลเช่
เรอัล โซเซียดาด
19:00
เซบีย่า
เดปอร์ติโบ อลาเบส
21:15
เอสดี ฮูเอสก้า
แอตเลติโก มาดริด
21:15
เออิบาร์
เรอัล เบติส
23:30
บาเลนเซีย
กาดิซ
23:30
เซลต้า บีโก้
เกตาเฟ่
02:00
เรอัล มาดริด
เลบันเต้
02:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
15:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
จูบิโล่ อิวาตะ

99474 World - Club Friendlies

RoPS
07:00
Oulu
Klubi-04
16:00
Honka Akatemia
Bodø / Glimt
17:00
Tromsø
JIPPO
18:00
LehPa
Sarpsborg 08
18:00
Stabæk
Strømsgodset
19:00
Lillestrøm
Fredrikstad
20:00
Ullensaker / Kisa
HamKam
21:00
Strømmen

462 England - Professional Development League

Crewe U23
18:00
Watford U23

462 England - Non League Div One: Isthmian South

FC Romania
21:00
Harlow Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
19:30
TEC

38 Netherlands - KNVB Beker

อาแจกซ์
23:00
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา 2

Bochum
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Jahn Regensburg
18:30
Heidenheim
Osnabrück
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Ingolstadt
18:00
Meppen
Waldhof Mannheim
19:00
VfB Lübeck
Wehen Wiesbaden
20:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

ZFC Meuselwitz
18:30
Lokomotive Leipzig
Viktoria Berlin
18:30
Union Fürstenwalde
Auerbach
18:30
Babelsberg
Chemie Leipzig
18:30
Germania Halberstadt
Chemnitzer FC
18:30
Bischofswerdaer FV
FSV Optik Rathenow
18:30
Luckenwalde
Energie Cottbus
18:30
Carl Zeiss Jena
Altglienicke
18:30
BAK '07
Tennis Borussia
18:30
Hertha BSC II
Lichtenberg
18:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Aumund-Vegesack
Hemelingen
19:30
Geestemünde
Borgfeld
20:00
Leher TS
Vatan Sport
20:00
Union Bremen
Hastedt
20:00
Habenhauser FV
SFL Bremerhaven
20:30
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eddersheim
20:00
Dietkirchen
SV Zeilsheim
20:00
FV Bad Vilbel
Buchonia Flieden
20:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
20:00
Siegburger SV
Eilendorf
20:00
VfL Vichttal
Borussia Freialdenhoven
20:00
Hennef 05
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Alfter
FC BW Friesdorf
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Wesseling-Urfeld
20:15
Fortuna Köln II
Pesch
20:30
Deutz
Frechen
20:30
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

Meerbusch
20:00
Monheim
Kray
20:00
Velbert
SF Niederwenigern
20:00
Union Nettetal
SC Velbert
20:00
Schonnebeck
SF Baumberg
20:00
Cronenberger SC
Kleve
20:00
Dusseldorf-West
Germania Ratingen
20:00
Sterkrade-Nord
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
TVD Velbert
FC Bocholt
20:30
1. FC M'gladbach
FSV Duisburg
20:30
Hilden
Teutonia St.Tönis
20:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Lok Stendal
19:00
Stern
Hansa Rostock II
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
CFC Hertha
19:00
BSC Süd 05
Strausberg
19:00
Staaken
Tasmania Berlin
19:00
Greifswalder FC
Neustrelitz
19:00
Rostocker FC
RSV Eintracht
19:00
Hertha Zehlendorf
Torgelower SV Greif
19:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
19:00
1. FC Merseburg
Ludwigsfelder FC
19:00
Krieschow
Eilenburg
19:00
Carl Zeiss Jena II
Einheit Rudolstadt
19:00
Wacker Nordhausen
An der Fahner Höhe
19:00
Union Sandersdorf
Plauen
19:00
International Leipzig
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VfL Halle
19:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Lubeck II
Inter Türkspor Kiel
20:00
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sprockhövel
20:00
Westfalia Herne
Erndtebrück
20:00
Westfalia Rhynern
Meinerzhagen
20:00
Vreden
Holzwickeder SC
20:00
Ennepetal
Paderborn 07 II
20:00
ASC Dortmund
Schermbeck
20:00
Eintracht Rheine
Hammer SpVg
20:00
Wattenscheid 09
Sportfreunde Siegen
20:00
Preußen Münster II
TuS Haltern
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Victoria Clarholz
20:00
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

Apolonia Fier
18:00
Vllaznia Shkodër
Skënderbeu Korçë
21:00
Teuta Durrës
Laçi
21:00
Bylis Ballsh

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Wattens
Rapid Vienna
22:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
15:30
Grazer AK
Rapid Wien II
16:30
SV Horn II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
18:30
MOIK
Qarabağ II
19:00
Zaqatala

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
18:00
Volna
Krumkachy
20:00
Gomelzheldortrans
อาร์เซน่อล
22:00
Shakhtyor Petrikov

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

คลับ บรูกก์
23:00
Royal Excel Mouscron
Standard Liège
23:00
Beerschot-Wilrijk
KV Oostende
23:00
Cercle Brugge
Zulte-Waregem
23:00
เกนท์
Kortrijk
23:00
Mechelen
Sint-Truiden
23:00
Anderlecht
OH Leuven
23:00
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
20:00
Zrinjski
Radnik Bijeljina
22:00
Zeljeznicar
Siroki Brijeg
00:00
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
21:30
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:45
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

Kariana Erden
05:00
Lovech

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
Istra 1961

116 Cyprus - 1. Division

AEL
21:00
Apollon
Olympiakos
23:30
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
20:00
EN THOI Lakatamia
Omonia Psevda
20:00
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
19:00
Příbram
Zbrojovka Brno
19:00
Pardubice
Slovan Liberec
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sparta Praha
23:30
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Ústí nad Labem
Slavoj Vyšehrad
20:00
Prostějov
Hradec Králové
22:00
Třinec
Táborsko
22:00
Blansko
Vysočina Jihlava
22:00
Dukla Praha
Vlašim
22:00
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
19:00
Lyngby
OB
19:00
SønderjyskE
โคเปนเฮเก้น
21:00
Nordsjælland
Brøndby
23:00
AGF

320 Denmark - First Division

Fredericia
19:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
19:00
Paide
Nõmme Kalju
23:00
Vaprus

125 Greece - Super League

Panathinaikos
19:00
Aris
AEK Athens
21:15
Asteras Tripolis
PAOK
23:30
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

Santorini 2020
18:00
Aspropyrgos Enosis
Rodos
18:30
Egaleo
Veria
19:00
Thesprotos
Kavala
19:00
Pontion Karagiannion
Olympiakos Volos
19:00
Panserraikos
Pierikos
19:00
Triglia FC
Almopos
19:00
Apollon Pontou FC
Ialysos
19:00
Episkopi
Asteras Vlachioti
19:00
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
20:15
MTK
Honvéd
22:30
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budaörs
22:00
Kazincbarcika
Soroksár SC
22:00
Gyirmót
Pécsi MFC
22:00
Szeged 2011
Kaposvári Rákóczi
22:00
Vasas
DEAC
22:00
Ajka
Dorogi
22:00
Szolnoki MÁV
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Siófok
Békéscsaba
22:00
Szombathelyi Haladás
Csákvári TK
22:00
Szentlőrinc SE
Győri ETO
01:00
Debrecen

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Hapoel Haifa
Maccabi Tel Aviv
00:30
Ashdod

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
18:00
Rīgas FS
Ventspils
21:00
Liepāja

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
18:00
Pelister
Rabotnicki
18:00
Makedonija
Borec
18:00
Shkupi
Belasica
18:00
Skendija 79
Akademija Pandev
18:00
Vardar

2756 Malta - Premier League

Mosta
19:00
Lija Athletic
Sirens
19:00
Gudja United
Gzira United
23:00
Balzan
Senglea Athletic
23:00
Santa Lucia

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
21:00
Igalo
Arsenal Tivat
21:00
Ibar
Kom
21:00
Drezga
Grbalj
21:00
Mornar
Berane
21:00
Bokelj

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
17:30
Zagłębie Lubin
Wisła Płock
20:00
Jagiellonia Białystok
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
17:40
Bełchatów
Odra Opole
17:40
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
21:00
Portimonense
Nacional
23:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
17:15
Académica
Penafiel
20:00
Cova Piedade
Porto II
21:00
Estoril
UD Oliveirense
23:00
Mafra
ชาเวช
02:30
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Argeş
17:30
CSM Iaşi
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:30
Academica Clinceni
FCSB
01:00
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Rubin Kazan'
Arsenal Tula
18:00
Tambov
Sochi
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Ufa

1161 Scotland - Scottish Cup

Stranraer
18:15
Hibernian
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
18:00
Čukarički
Metalac GM
18:00
Inđija
Zlatibor Čajetina
18:00
Rad Beograd
Spartak Subotica
00:00
Napredak
Proleter Novi Sad
00:00
Mladost Lučani
Bačka Topola
00:00
Voždovac
Radnički Niš
00:00
Javor Ivanjica

296 Serbia - Prva Liga

Dinamo Vranje
21:00
Žarkovo
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Budućnost Dobanovci
Grafičar
21:00
Trajal Krusevac
Dubocica
21:00
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
21:00
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Krka
Beltinci
22:00
Bilje
Fužinar
22:00
Smartno
Primorje
22:00
Brežice
Nafta
22:00
Dob
NŠ Drava
22:00
Dekani
Brda Dobrovo
22:00
Radomlje
Triglav
22:00
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
19:00
Mirandés
UD Logroñés
19:00
ราโย่ บาเยกาโน่
FC Cartagena
23:15
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
มัลโม่
Degerfors
20:00
Kalmar
Östersunds FK
20:00
Örebro
Djurgården
22:30
Norrköping
Sirius
22:30
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo W
19:00
Pitea W
Hammarby W
19:00
Häcken W
Eskilstuna United W
20:00
Kristianstads W
Linkoping W
22:00
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

Öster
18:00
Landskrona
Värnamo
20:00
GIF Sundsvall

47 Sweden - Ettan: North

Assyriska
21:00
IF Karlstad Fotboll
Sylvia
21:00
Sollentuna
Piteå
21:15
Hammarby Talang

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
21:00
Servette
Lausanne Sport
21:00
Vaduz
ยังบอยส์
21:00
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gazişehir Gaziantep
20:00
Kasımpaşa
อิสตันบูล บีบี
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Eskişehirspor
17:30
Balıkesirspor
Akhisar Belediyespor
20:00
Altınordu
İstanbulspor
23:00
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
18:00
Rukh Vynnyky
Mariupol
21:00
Olimpik Donetsk
Kolos Kovalivka
23:30
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

Chernihiv
20:30
Obolon'-Brovar II
Kalush
05:00
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Balkany Zorya
19:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Hirnyk
19:00
Tavriya
Cherkashchyna-Akademiya
05:00
Peremoga
Real Pharm
05:00
Peremoga

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
23:30
Racing Club
Estudiantes
01:45
Gimnasia La Plata
Independiente
04:00
Defensa y Justicia

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
23:30
Deportivo Riestra
Estudiantes Caseros
01:00
Estudiantes Río Cuarto
Atlético Rafaela
01:00
Almagro
Guillermo Brown
02:00
Deportivo Santamarina
San Martín San Juan
02:30
San Telmo
Independiente Rivadavia
06:00
Club Atlético Güemes

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:30
Audax Italiano
Cobresal
22:00
Santiago Wanderers
เอฟเวอร์ตัน
02:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Lautaro de Buin
23:00
Deportes Iquique
San Marcos
04:00
Cobreloa
San Luis
05:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Deportes Santa Cruz
05:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
03:30
Rionegro Águilas
Once Caldas
03:30
Independiente Medellín
Deportivo Pereira
03:30
Deportivo Pasto
La Equidad
03:30
Santa Fe
Atlético Nacional
03:30
Patriotas Boyacá
Boyacá Chicó
03:30
Jaguares de Córdoba
América de Cali
03:30
Deportes Tolima
Millonarios
03:30
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
07:00
Guadalupe
Herediano
09:00
Cartaginés
ADR Jicaral
04:00
Grecia
Deportivo Saprissa
05:00
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
08:00
LDU Quito
Deportivo Cuenca
01:00
Universidad Católica
Independiente del Valle
03:30
9 de Octubre
Emelec
06:00
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Sonsonate
Alianza
08:15
Jocoro
Isidro Metapán
08:15
Águila
Firpo
03:30
Once Municipal
Municipal Limeño
04:00
Santa Tecla
FAS
04:30
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Deportivo Sanarate
Antigua GFC
00:30
Municipal
Malacateco
01:00
Achuapa
Xelajú
04:30
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
02:30
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
07:00
Tijuana
América
09:05
Cruz Azul
Pumas UNAM
00:00
Tigres UANL

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Walter Ferreti
Deportivo Ocotal
08:00
Real Madriz
Chinandega
04:00
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
07:00
Sol de América
Cerro Porteño
04:45
Libertad

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
เอฟซี ดัลลัส
07:00
โคโลราโด ราปิดส์
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
นิวยอร์กซิตี
Nashville SC
07:30
ซินซินนาติ
ชิคาโก ไฟร์
07:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Inter Miami
02:00
แอลเอ แกลักซี
โคลัมบัส ครูว์
04:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
23:30
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
23:00
Wiliete

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
23:00
ASEC Koudougou
ASFB
23:00
Royal
Etoile Filante
23:00
ASFA-Yennenga
ASFA-Yennenga
23:00
Majestic
ASFB
23:00
Etoile Filante
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
Motema Pembe
Maniema Union
20:30
Simba
Dauphins Noirs
20:30
Saint Eloi Lupopo
TP Mazembe
21:30
Vita Club

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOL
22:30
Stella
Tanda
22:30
ASEC Mimosas
Sporting Gagnoa
01:00
AFAD
Racing d'Abidjan
01:00
Bouake

886 Egypt - Premier League

Zamalek
02:30
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Ebusua Dwarfs
Dreams
22:00
Karela
Medeama
22:00
Wa All Stars
Bechem United
22:00
Aduana Stars
Eleven Wonders
22:00
Liberty Professionals
Inter Allies
22:00
King Faisal
Hearts of Oak
01:00
Inter Allies

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:30
Onze Créateurs
COB
23:30
Nianan

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
05:00
FAR Rabat
Maghreb Fès
05:00
Chabab Mohammédia
Difaâ El Jadida
05:00
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

Tihad Casablanca
23:00
Khouribga
Stade Marocain
23:00
Ittihad Khemisset
Raja Beni Mellal
23:00
UTS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
Tanzania Prisons
Mwadui
20:00
Simba
Dodoma Jiji
20:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Lumwana Radiants
20:00
Nkana
Nkwazi
20:00
Red Arrows

2931 Andorra - Primera División

UE Santa Coloma
16:30
Penya Encarnada
Sant Julià
16:30
Atlètic Club d'Escaldes
FC Santa Coloma
21:30
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
16:30
Jenlai

97374 Jordan - Premier League

Sahab
02:30
Ma'an

45412 Lebanon - Premier League

Al Ansar
21:05
Shabab Al Sahel
Al Akhaa Al Ahli
21:05
Al Nejmeh
Safa
21:05
Al Ahed

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
19:30
Etoile du Sahel
ES Tunis
19:30
Kairouan

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Southern District
Pegasus
16:30
Tai Chung

64306 Hong Kong - First Division

Sham Shui Po
12:30
Shatin
South China
14:30
Hoi King
Yuen Long
14:30
Dreams Metro Gallery
North District
14:30
Eastern District
Wong Tai Sin
14:30
Hong Kong FC
Central & Western
14:30
Citizen AA
Wing Yee
14:30
Wofoo Tai Po

712 เคลีก เกาหลีใต้

Suwon Bluewings
12:00
Ulsan
Jeonbuk Motors
14:30
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Gimhae City
13:00
Paju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
21:00
Kuching FA
Negeri Sembilan
21:00
Kelantan

3995 Malaysia - Super League

Melaka United
21:00
Selangor
MISC
21:00
Pulau Pinang

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Da Nang
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Ha Noi
Nam Dinh
18:00
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Sanna Khanh Hoa
Long An
17:00
Bà Ria Vũng Tàu

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Ahli Jeddah
00:45
Al Duhail
Shabab Al Ahli Dubai
02:00
Al Hilal
AMGK
02:00
Istiqlol Dushanbe
Al Shorta
03:15
Esteghlal

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
01:30
Excursionistas
Deportivo Español
01:30
Argentino Merlo
Luján
01:30
Ituzaingó
Midland
01:30
Dock Sud
Atlas
01:30
Deportivo Laferrere
General Lamadrid
01:30
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
USV Hercules
ADO '20
19:00
HSC '21
Hollandia
19:00
Gemert
Dongen
19:00
Westlandia
JOS Watergraafsmeer
19:00
Groene Ster
OFC Oostzaan
19:30
DEM
GVV Unitas
19:30
UNA
OSS '20
19:30
HV & CV Quick
EVV
19:30
Blauw Geel '38

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
02:00
Blooming
Aurora
04:15
Bolívar
San José
06:30
Guabirá

556 Belgium - Division 3: ACFF

Solières Sport
20:00
Verlaine
Stockay-Warfusée
20:00
Couvin-Mariembourg
Warnant
20:00
US Givry
Jette
20:00
Ganshoren
Hamoir
20:00
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
20:00
Harelbeke
Merelbeke
20:00
Ninove
Zelzate
20:00
Sparta Petegem
Westhoek
20:00
Gent-Zeehaven
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Ronse
Gullegem
20:00
Toekomst Menen
Olsa Brakel
20:00
Oudenaarde

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:00
Diegem Sport
Pepingen-Halle
20:00
Cappellen
Olympia Wijgmaal
20:00
Londerzeel
Spouwen-Mopertingen
20:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
20:00
VW Hamme
Voorde Appelterre
20:00
Wolvertem Merchtem
Lochristi
20:00
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:00
Diest
Eendracht Termien
20:00
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stockel
20:00
Schaerbeek-Evere
Gosselies Sports
20:00
Ostiches
Binche
20:00
Stade Brainois
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
20:00
Wanze / Bas-Oha
Mormont
20:00
Raeren-Eynatten
Huy
20:00
Richelle United
Aywaille
20:00
Oppagne-Wéris
Jodoigne
20:00
Onhaye
Gouvy
20:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
Etterbeek
Genappe
20:00
Saint-Josse
NSeth Berchem
20:00
Sportive Brainoise
Walhain
20:00
Union Lasne-Ohain
Sporting Bruxelles
20:00
Stade Everois
Kosova Schaerbeek
20:00
BX Brussels
Football Club Schaerbeek
20:00
Ixelles
Nivellois
20:00
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Houdeng
20:00
Péruwelz
Snef-Tyber
20:00
Excelsior Biévène
Belœil
20:00
Le Roeulx
Solre-sur-Sambre
20:00
RAS Monceau
Montignies
20:00
Morlanwelz
Molenbaix
20:00
Ransart
Soignies Sports
20:00
Gilly
Antoing
20:00
Hornu

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
20:00
Vaux-Noville
Meix-Devant-Virton
21:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
20:00
Spy
Beauraing
20:00
Loyers
Flavion-Morialmé
20:00
Nismes
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Malonne
Andennais
20:00
Condruzien
Chevetogne
20:00
ES de la Molignée
US Dinantaise
20:00
Meux II
Ciney
20:00
Grand-Leez

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna
20:00
Topolite
Sportist General Toshevo
20:00
Ludogorets III
Inter Dobrich
20:00
Botev Novi Pazar
Ustrem Donchevo
20:00
Kubrat

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
20:00
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Chlumec nad Cidlinou
15:15
Ústí nad Orlicí
Dukla Praha II
15:15
Teplice II
Hradec Kralove II
15:15
Slovan Velvary
Pardubice II
15:15
Bohemians 1905 II
Admira Praha
15:15
Sokol Hostoun
Admira Praha
15:15
Jiskra Domažlice
Rakovnik
15:15
Králův Dvůr
Slavia Praha II
15:15
Benesov
Sparta Praha II
15:15
Karlovy Vary
Viktoria Plzen II
15:30
Písek
Viktoria Plzen II
15:30
Loko Vltavín
Sokol Brozany
22:00
Slovan Liberec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hanácká
22:00
Dolní Benešov
Odra Petrkovice
22:00
Slovan Rosice
Sigma Olomouc II
22:00
Vrchovina
Velké Meziříčí
22:00
Vyškov
Banik Ostrava II
22:00
Zlín II
Viktoria Otrokovice
22:00
Hlučín
Znojmo
22:00
Uničov
Frýdek-Místek
22:00
Uherský Brod
Vysočina Jihlava II
22:00
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
22:00
Tatran Sedlcany
Sokol Lom
22:00
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
19:00
Trutnov
Kolín
20:30
Letohrad
Hlinsko
22:00
Polaban Nymburk
Kolín
22:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
21:00
Kozlovice
Hranice
21:00
Šumperk
Nove Sady
21:00
Tatran Všechovice
Valašské Meziříčí
21:00
Viktorie Přerov
Brumov
21:00
Slavičín
Strani
21:00
Skaštice
FC Vsetin
21:00
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Žďár nad Sázavou
21:00
Stara Rise
Sokol Tasovice
21:00
Břeclav
Humpolec
21:00
Sokol Lanžho
Slavoj Polná
21:00
Velka Bites
Havlickuv Brod
21:00
Ždírec nad Doubravou
Hodonín-Šardice
21:00
Bystřice nad Pernštejnem
Zbrojovka Brno II
21:00
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
18:00
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

Næstved
18:00
FA 2000
AB
18:00
Vanløse
Slagelse B&I
18:00
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avedøre
17:00
BSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Ringkøbing
19:00
Kolding B

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
20:00
Chateauroux II
C' Chartres II
20:00
Vierzon
Saran Municipal
20:00
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:00
Illkirch Graffenstaden
Nancy II
20:00
Saint-Louis Neuweg
Strasbourg II
20:00
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:00
Feignies-Aulnoye

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Pandramaikos
20:00
Apollon Paralimniou
Didymoteicho
20:00
Aris Avato
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Antheias-Aristinou
Evosmou
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Elpida Sapes
20:00
Nestos Chrisoupolis
Ethnikos Sochos
20:00
Aetos Orfani
Orfeas Xanthi
20:00
Anagennisi Thalassias
Iraklis Ampelokipon
20:00
Ampelokipon Drama
Anagennisi Thalassias
20:30
Apollon Paralimniou
Aetos Orfani
20:30
Ampelokipon Drama
Nestos Chrisoupolis
20:30
Iraklis Ampelokipon
Doxa Neo Sidirochori
20:30
Orfeas Xanthi
Antheias-Aristinou
20:30
Ethnikos Sochos
Aris Avato
20:30
Elpida Sapes
Pandramaikos
20:30
Evosmou
Didymoteicho
20:30
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Nea Artaki
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Diagoras Stefanovik
20:00
Atalanti
Opountios
20:00
Ipato
Amvrysseas
20:00
Iraklis Psachna
Almyros
20:00
Thiseas Agria
Almyros
20:30
Fokikos
Thiseas Agria
20:30
Amvrysseas
Iraklis Psachna
20:30
Opountios
Ipato
20:30
Diagoras Stefanovik
Atalanti
20:30
Nea Artaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Fikis
20:00
Elassona
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Dias Diou
Iraklis Larissa
20:00
Anagennisi Karditsas
Sellana
20:00
Kozani
Karitsa
20:00
Aetos Makrychoriou
Oikonomos
20:00
Meteora
Ermis Amyntaio
20:00
Makedonikos Foufas
Meteora
20:30
Atromitos Palamas
Aetos Makrychoriou
20:30
Makedonikos Foufas
Kozani
20:30
Ermis Amyntaio
Anagennisi Karditsas
20:30
Oikonomos
Dias Diou
20:30
Karitsa
Elassona
20:30
Sellana
Fikis
20:30
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Thermaikos Thermis
20:00
Anagennisi Giannitsa
Nea Kallikrateia
20:00
PAOK Alexandreia
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Edessaikos
Aetos Varvaras
20:00
Niki Agkathia
Thyella Sarakinoi
20:00
Anagennisi Plagia
Ethnikos Giannitsa
20:00
Agrotikos Asteras
M. Alexandros Trikala
20:00
Makedonikos Neapolis
Agrotikos Asteras
20:30
PAO Koufalion
Anagennisi Plagia
20:30
Makedonikos Neapolis
Niki Agkathia
20:30
M. Alexandros Trikala
Edessaikos
20:30
Ethnikos Giannitsa
PAOK Alexandreia
20:30
Thyella Sarakinoi
Anagennisi Giannitsa
20:30
Aetos Varvaras
Thermaikos Thermis
20:30
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Lefkimmi
18:30
Anagennisi Artas
M. Alexandros Kastorias
20:00
Anagennisi Artas
Tilikratis
20:00
Panagriniakos
Thyella Monastirakiou
20:00
Agios Matthaios
Lefkimmi
20:00
Asteras Kalirachis
Amvrakikos Loutrou
20:00
Preveza
Acheron Kanalaki
20:00
Missolonghi
Kerkyra
20:00
Thyella Katsikas
Thyella Katsikas
20:30
Preveza
Acheron Kanalaki
20:30
Asteras Kalirachis
Missolonghi
20:30
Agios Matthaios
Amvrakikos Loutrou
20:30
Panagriniakos
Tilikratis
20:30
M. Alexandros Kastorias
Thyella Monastirakiou
20:30
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Kifisia
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Koronida Koiladas
20:00
Molaikos
Ermis Meligous
20:00
Aris Skalas
Pangytheatikos
20:00
Agios Ierotheos
Panarkadikos
20:00
Ermionidas-Ermis
Atromitos Chiliomodi
20:00
PAO Rouf
Atromitos Chiliomodi
20:30
Nafplio 2017
Ermionidas-Ermis
20:30
PAO Rouf
Agios Ierotheos
20:30
Panarkadikos
Molaikos
20:30
Ermis Meligous
Foinikas N. Epidavrou
20:30
Koronida Koiladas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
16:00
Papai Perutz
Tatabánya
16:00
Puskás II
Szabadkikoto
16:00
Komárom
SC Sopron
21:00
BKV Előre
III. Kerületi TUE
22:00
Balatonfuredi
Lipot SK
22:00
Érdi VSE
Nagyatadi FC
22:00
Veszprém
Bicskei
22:00
Videoton II
Menfocsanak
22:00
MTE 1904
Nagykanizsai ULE
22:00
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
20:00
Olbia
Pontedera
20:00
Pro Vercelli
Piacenza
22:30
AlbinoLeffe
Livorno
22:30
Como
Renate
22:30
Juventus U23
Grosseto
22:30
Pro Sesto
Carrarese
01:30
Lucchese
Alessandria
01:30
Pergolettese
Novara
01:30
Pistoiese
Giana Erminio
01:30
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

Matelica Calcio
20:00
Fano
Legnago Salus
20:00
Arezzo
Gubbio
20:00
Mantova
Virtus Verona
20:00
Sambenedettese
FeralpiSalò
22:30
Carpi
Modena
22:30
Calcio Padova
Vis Pesaro
01:30
Fermana
Cesena
01:30
Imolese

251 Italy - Serie C: Girone C

Catanzaro
17:30
Catania
Casertana
17:30
Juve Stabia
Bari 1908
20:00
Palermo
Virtus Francavilla
20:00
Viterbese Castrense
Foggia
20:00
Paganese
Potenza Calcio
22:30
Monopoli
Teramo
22:30
Bisceglie
Cavese
01:30
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Castellanzese
Borgosesia
20:00
Saluzzo
Caronnese
20:00
Sanremo
Città di Varese
20:00
Lavagnese
Folgore Caratese
20:00
Vado
Derthona
20:00
Gozzano
PDHAE
20:00
Arconatese
Sestri Levante
20:00
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:00
Vis Nova Giussano
Desenzano Calvina
20:00
Crema
Casatese
20:00
Sona
Real Calepina
20:00
Breno
Scanzorosciate
20:00
Nibionnoggiono
Adrense
20:00
Pontisola
Villa d'Almè
20:00
Tritium
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Cavenago Fanfulla
Seregno
20:00
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Delta Calcio Rovigo
Caldiero Terme
20:00
Ambrosiana
Montebelluna
20:00
Trento Calcio 1921
Campodarsego
20:00
Union ArzignanoChiampo
Cartigliano
20:00
Chions
Luparense
20:00
Belluno
Manzanese
20:00
Este
Mestre
20:00
Union Feltre
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Clodiense
Virtus Bolzano
20:30
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Progresso
Bagnolese
20:00
Lentigione
Corticella
20:00
Sammaurese
Fiorenzuola
20:00
Rimini
Forlì
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Marignanese
20:00
Real Forte Querceta
Prato
20:00
Sasso Marconi Zola
Seravezza
20:00
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:00
Cannara
Foligno
20:00
Sporting Trestina
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Montespaccato
Pianese
20:00
San Donato Tavarnelle
Sangiovannese
20:00
Scandicci
Robur Siena
20:00
Lornano Badesse
Sinalunghese
20:00
Gavorrano
Tiferno Lerchi
20:00
Grassina
Trastevere
20:00
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:00
Recanatese
Atletico
20:00
Giulianova
Castelfidardo Calcio
20:00
Vastogirardi
Castelnuovo Vomano
20:00
CynthiAlbalonga
Campobasso
20:00
Vastese
Matese
20:00
San Nicolò
Montegiorgio
20:00
Tolentino
Olympia Agnonese
20:00
Porto Sant'Elpidio
Pineto
20:00
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
19:00
Nocerina
Lanusei
19:30
Gladiator
Afragolese
20:00
Nola 1925
Cassino
20:00
Latte Dolce
Nuova Monterosi
20:00
Insieme Formia
Sassari Torres
20:00
Team Nuova Florida
Savoia
20:00
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
20:00
US Bitonto
Brindisi
20:00
Francavilla
Casarano
20:00
Molfetta Calcio
Città di Fasano
20:00
Taranto
Gravina
20:00
Fidelis Andria
Nardò
20:00
Portici
Puteolana Internapoli
20:00
Lavello
Aversa Normanna
20:00
Team Altamura
Sorrento
20:00
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:00
Marina di Ragusa
Dattilo
20:00
Rende
FC Messina
20:00
Biancavilla
Gelbison
20:00
Cittanovese
Paternò
20:00
ACR Messina
Roccella
20:00
Città Di Sant’Agata
Rotonda
20:00
Acireale
San Luca
20:00
Troina

1578 Norway - 2. Division

Hødd
19:00
Fløya
Nardo
19:30
Flekkerøy
Tromsdalen
21:00
Vålerenga II
Bærum
21:00
Senja

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
18:00
Stal Rzeszów
Stargard Szczeciński
18:00
Katowice
Olimpia Grudziądz
22:00
Pogoń Siedlce
Kalisz
22:50
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
FK Toplicanin Prokuplje
SFS Borac
16:00
Buducnost Popovac
Mladost Medoševac
21:30
Vlasina
Kablovi Zaječar
21:30
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jošanica
21:00
Mladi Radnik
Budućnost Arilje
21:00
Budučnost Krušik
Železničar Lajkovac
21:00
Takovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Povazska Bystrica
21:00
Nitra II
Nové Zámky
21:00
Slovan Duslo Šaľa
OFK Malzenice
21:00
Nové Mesto nad Váhom
Lednické Rovne
21:00
Veľké Ludince
Kalna n. Hronom
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Castkovce
21:00
Imeľ
Marcelová
21:00
Beluša
Galanta
21:00
Spartak Myjava

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Celta de Vigo II
17:00
Burgos
Guijuelo
17:00
Sporting Gijon II
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00
UD Ibiza
Lleida Esportiu
17:00
Levante II
Espanyol II
17:00
Peña Deportiva
Prat
17:00
Valencia II
Compostela
22:00
Langreo
Pontevedra
22:00
Lealtad
Salamanca CF UDS
22:00
Covadonga
Olot
22:00
Orihuela
Zamora
23:00
Cultural Leonesa
Portugalete
23:00
Ejea
Barakaldo
23:00
Haro
Racing Santander
23:00
Osasuna II
Real Unión
23:00
Ebro
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
นูมานเซีย
FC Andorra
00:00
Alcoyano
Barcelona II
00:00
Villarreal II
Real Sociedad II
00:00
Tudelano
Cornellà
00:30
Hércules
Deportivo Alaves II
00:30
Mutilvera

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
17:30
Choco
Deportivo La Coruña II
21:15
Rápido Bouzas
Somozas
22:00
Arosa
Bergantiños
22:00
Arenteiro
Paiosaco
22:00
Atios
Agrupación Estudiantil
22:00
Ourense CF
Fisterra
22:00
Pontellas
Arzúa
22:00
UD Ourense
Viveiro
22:30
Ribadumia
As Pontes
22:30
Barco
Polvorín
23:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
17:00
Llanes
Ceares
17:00
L'Entregu
Navarro
17:00
Colunga
Avilés Stadium
17:00
Valdesoto
Lenense
17:00
Real Titánico
Mosconia
22:00
Condal
Praviano
22:00
Siero
Llanera
22:30
San Martin
Gijon Industrial
22:30
Urraca
Caudal
22:30
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

Revilla
16:30
Cultural Guarnizo
Siete Villas
16:45
Escobedo
Barquereño
22:00
Castro
Cayon
22:30
Gimnástica Torrelavega
Textil Escudo
22:30
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
16:30
Santutxu
Ariznabarra
17:00
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
Castelldefels
Girona II
17:00
Europa
Cerdanyola del Vallès
17:00
Vilafranca
Vilassar Mar
17:00
San Cristobal
Horta
17:00
Pobla Mafumet
Granollers
17:30
Terrassa
Peralada
21:30
Igualada
Banyoles
22:00
Montañesa
Sant Andreu
23:00
Manresa
Figueres
23:00
Santfeliuenc
Sants
00:00
Valls

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Beniganim
Silla
17:00
Jove Espanol
Torrent
17:00
Hércules II
Benicarló
22:00
Villajoyosa
Alzira
23:00
Eldense
Villarreal III
© 2021 24GOALS. All rights reserved.